Xi lanh khí nén tiêu chuẩn Festo DSBC-63-25-PPVA-N3
Xi lanh khí nén tiêu chuẩn Festo DSBC-63-25-PPVA-N3 DSBC-63-25-PPVA-N3
Số hiệu: DSBC-63-25-PPVA-N3
0 VND
Thuộc tính
Giá trị
Đường kính pít-tông
63 mm
Độ dài hành trình
25 mm
Áp suất hoạt động
0,4 đến 12 bar (0,04 đến 1,2 MPa)