Xi lanh khí nén nhỏ gọn Roany SDA50X50
Xi lanh khí nén nhỏ gọn Roany SDA50X50 SDA50X50
Số hiệu: SDA50X50
0 VND
Thông số kỹ thuật chính
Tính năng Chi tiếtNguồn
Mẫu
SDA50X50
KiểuXi lanh khí nén hình vuông, nhỏ gọn
Hoạt độngTác động kép (khí nén cung cấp cả lực kéo dài và thu lại)
Kích thước lỗ khoan50 mm (đường kính)
Chiều dài nét vẽ50 mm
DịchKhông khí (được lọc bằng bộ lọc 40µm)
Áp suất vận hành0,15 đến 1,0 MPa (khoảng 1,5 đến 10,0 bar hoặc 22 đến 145 psi)